สอบถามเรื่องอบรมเห็ดเยื่อไผค่ะ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

สอบถามเรื่องอบรมเห็ดเยื่อไผค่ะ

ตั้งหัวข้อ  maehwok on Sat Jun 09, 2012 9:17 am

อบรมเห็ดเยื่อไผ่ มีโครงการมาเชียงใหม่บ้างมั้ยคะ

หากทำการอบรมจะเป็นที่ไหนได้บ้าง ม.นอร์ทฯ หรือเป็นศูนย์ศึกษาฯ ห้วยฮ่องไคร้

สนใจอบรมและเป็นสมาชิกค่ะ

เมื่ออาทิตย์ก่อน ลองสั่งเชื้อเห็ดฟาง - นางฟ้า ภูฏาน จากทางร้านมายังไม่ได้เปิดดอกและลงแปลงเลยค่ะ รอเชื้อเต็ม

สั่งเชื้อเห็ดตีนแรดไว้นิดหน่อยมาทดลอง เพราะทางนี้เหมือนไม่ค่อยมีคนรู้จัก และทานกันแพร่หลาย

เลยอยากลองเพาะและแจกพวกญาติสนิทมิตรสหายก่อน 555+ ถ้ารสชาติผ่าน คงได้ทำขายละงานนี้

ส่วนตัวทำงานอยู่ นิ่มซี่เส็งขนส่ง (เชียงใหม่) เลยอาศัยไหว้วานพี่ๆที่สาขาตลาดไท ไปดูของให้

คราวหน้าอาจต้องสั่งสินค้าเพิ่ม รบกวนด้วยนะคะ Smile

maehwok

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน