เครื่องผสมวัตถุดิบ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

เครื่องผสมวัตถุดิบ

ตั้งหัวข้อ  yuthapoom on Sun Oct 21, 2012 3:57 pm

ผมยุทธนะครับ อยากสอบถามทางคุณไผ่หรืออาจารย์ หน่อยครับว่าที่ร้านมีเครื่องผสมวัตถุดิบหรือไม่ครับ
แล้วก็อยากทราบราคาด้วยครับ ส่งให้ผมทาง E-Mail ก็ได้ครับ yuthapoom_cha@hotmail.com

ขอบคุณครับ
ยุทธ

yuthapoom

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

คุณหมายถึงเครื่องผสมวัสดุเพาะเห้ดใช่ไหม

ตั้งหัวข้อ  Pai_Anonworld on Sun Oct 21, 2012 10:45 pm

โดยปกติ เครื่องผสมที่ทางอานนท์ไบโอเทคทำขาย จะเป็นเครื่องผสมวัสดุเพาะเห็ด ซึ่งมีหลายขนาด และราคา ในส่วนของราคานั้น มันมีขึ้น มีลง จึงไม่สามารถนำมาเสนอตรงนี้ได้ เพราะมีมากมายหลายรุ่น และราคาก็ไม่นิ่ง จึงอยากให้ติดต่อสอบถามได้โดยตรงที่ 02-9083308 และ 0860830202 ดีกว่าครับ

Pai_Anonworld

ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.anonworld.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics