ขอวีดีโอเป็นไฟล์หรือเป็นแผ่นมาก็ได้ครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ขอวีดีโอเป็นไฟล์หรือเป็นแผ่นมาก็ได้ครับ

ตั้งหัวข้อ  pumi on Mon Dec 10, 2012 11:21 am

ผมขอ VDO ด้วยครับ 1 ชุด ส่งมาที่ คุณศิวกร อัมรัตน์ 31 หมู่ 12 ต.โคกตูม อ.เมือง จ.ลพบุรี 15210 บ.ควอลิตี้มิเนอรัล (มหาชน) จำกัด

ขอบคุณมากครับมีโอกาศจะไปเข้าอบรมด้วยครับ
pumi

ปล.จะส่งแนบรูปภาพถ่ายทำยังไงบ้างครับ amorns007@gmail.com

pumi

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

การถ่ายทำวีดีโอโดยผู้เข้ารับการอบรม อนุญาตให้ถ่ายทำเพื่อเอามาใช้ทบทวนการอบรม

ตั้งหัวข้อ  Pai_Anonworld on Mon Dec 10, 2012 8:25 pm

ในการอบรมเห็ดทุกครั้ง เป็นความใจกว้างของทางอานนท์ไบโอเทค ที่อนุญาตให้ผู้เข้ารับการอบรม สามารถถ่ายวีดีโอได้ เพื่อใช้ในการทบทวนบทเรียนที่ได้เข้าอบรมมา คิดว่า ไม่น่าจะเป็นเรื่องเหมาะสม ที่จะมีการมาถ่ายทำวีดีโอแล้วมาอัดแจกจ่ายทั่วไป เพราะยังถือว่า เป็นกรรมสิทธิ์ทางด้านทรัพย์สินทางปัญญาของทางอานนท์ไบโอเทคอยู่ เว้นแต่ได้รับอนุญาตเท่านั้น จึงขอเรียนมาเพื่อทราบ

Pai_Anonworld

ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.anonworld.com

Re: ขอวีดีโอเป็นไฟล์หรือเป็นแผ่นมาก็ได้ครับ

ตั้งหัวข้อ  pumi on Tue Dec 11, 2012 3:58 pm

ขอบคุณครับที่ให้ความกระจ่างและความเข้าใจ
ภูมิ

pumi

ดูข้อมูลส่วนตัว

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน