โรงเรือนเพาะเห็ดelectronics

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

โรงเรือนเพาะเห็ดelectronics

ตั้งหัวข้อ  samphan1 on Tue Dec 18, 2012 2:46 am

เรียน ดร.อานนท์
ผมชื่อสัมพันธ์ ครับ ตอนนี้ผมกำลังพัฒนาโรงเรือนเพาะเห็ดแบบใช้วงจรควบคุมอัตโนมัติ อยู่ในช่วงการพัฒนาให้เหมาะกับเห็ดแต่ละชนิด ผมได้ทดลองเพาะออกมาแล้วสำหรับเห็ดเย็นชื้นได้ผลเป็นที่พอใจ ถ้าผมอยากพัฒนาโปรแกรมให้สามารถใช้งานกับเห็ดเมืองหนาวและเห็ดทำยาผมอยากทราบว่าเคยมีคนเพาะสำเร็จและได้ผลดีมั้ยครับในเมืองไทย
ขอแสดงความนับถือ
สัมพันธ์

samphan1

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน