แผนที่อานนท์ไบโอเทคลพบุรี

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

แผนที่อานนท์ไบโอเทคลพบุรี

ตั้งหัวข้อ  pumi on Tue Jun 04, 2013 1:42 pm

สวัสดีครับ ผมขอแผนที่อานนท์ไบโอเทคลพบุรีด้วยครับ และที่เขาขึ้นเขาไปเก็บเห็ดโคนที่ตำบลดีลังด้วยครับอยากไปเก็บกับเขามั่ง

ขอบคุณมากครับ

ภูมิ...โคกตูม..ลพบุรี bounce

pumi

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

สถานที่ก่อตั้ง อุทยานเห็ดนานาชาติ ลพบุรี อยู่ระหว่างดำเนินการก่อสร้าง ยังไม่มีเจ้าหน้าที่พร้อมที่จะให้คำแนะนำและปรึกษาเกี่ยวกับเห็ด

ตั้งหัวข้อ  Pai_Anonworld on Wed Jun 05, 2013 7:11 am

เนื่องจากเป้าหมายสำคัญที่สุด ในการดำเนินการพัฒนาพื้นที่เกือบ 200 ไร่ ที่อำเภอโคกสำโรง เป็นอุทยานเห็ดนานาชาตินั้น จะมุ่งเน้น การเพาะเห็ดที่ต้องอาศัยป่าหรือต้นไม้เป็นสำคัญ ที่ผ่านมา ได้ทำการพัฒนาโครงการพื้นฐานปรับสถานที่ ขุดบ่อเก็บน้ำและเริ่มทำการปลูกต้นไม้เป้าหมายได้ประมาณ 10% ของพื้นที่ และจะต้องดำเนินการอย่างต่อเนื่องไปอีกระยะหนึ่งก่อน ดังนั้น สมาชิกที่ต้องการไปเยี่ยมชมระยะนี้นั้น ขอเรียนว่า เรายังไม่มีเจ้าหน้าที่ที่จะคอยให้คำแนะนำปรึกษาในเรื่องเห็ด ณ ขณะนี้ แต่อาจจะมีกิจกรรมบางอย่างบ้าง โดยจะแจ้งให้ทราบก่อนล่วงหน้าต่อไป

Pai_Anonworld

ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.anonworld.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics