อยากสอบถามเรื่องวัสดุเพาะ KAT301 คับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

อยากสอบถามเรื่องวัสดุเพาะ KAT301 คับ

ตั้งหัวข้อ  vanlop on Mon Sep 02, 2013 8:05 pm

Very Happy พอดีผมอยู่เชียงใหม่ไม่ทราบว่ามีตัวแทนจำหน่ายอยู่ที่จังหวัดเชียงใหม่หรือเปล่าครับ

vanlop

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

วัสดุเพาะเห็ดสำเร็จรูป 301 มีจำหน่ายเฉพาะที่สถาบันอานนท์ไบโอเทคเพียงแห่งเดียว

ตั้งหัวข้อ  Pai_Anonworld on Thu Sep 12, 2013 6:41 pm

วัสดุเพาะเห็ดสำเร็จรูป KAT 301 ที่เป็นวัสดุเพาะเห็ดสำเร็จรูปที่ใช้ในการเพาะเห็ดในถุงต่างๆได้เลย โดยไม่จำเป็นต้องหมักหรือใส่อาหารเสริมเข้าไปเพิ่มอีกนั้น ขณะนี้ ยังไม่มีการตั้งตัวแทนที่ไหน มีอยู่เฉพาะที่สถาบันอานนท์ไบโอเทคเท่านั้น ที่เชียงใหม่ไม่มีครับ

Pai_Anonworld

ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.anonworld.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics
» นัดบัณฑิตรุ่นที่ 36 รอบบ่าย ทานข้าวเช้าก่อนเข้าซ้อมพิธีซ้อมย่อยครับ
» Facebook ของกลุ่มนักศึกษาวิชาเอกอังกฤษ
» อยากทราบอีเมล เฟสบุ้ค ช่องทางการติดต่อ ของเืพื่อนๆสื่อสาร มนุษศสาตร์หน่อยค้าบ มาเป็นเื่พื่อนกันนะครับ
» เด็กสื่อสารปี 1 พรุ่งนี้มีเรียนตัวไหนหรอ เรียนที่ราม 1 หรือราม 2 หรอค่ะ
» บัณฑิตรุ่นที่ 36 ใครว่างบ้างครับ เรามานัดทานข้าวกันก่อนดีกว่า