วิธีการเพาะเห็ดลม (สำหรับภาคเหนือ)

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

วิธีการเพาะเห็ดลม (สำหรับภาคเหนือ)

ตั้งหัวข้อ  surasak2013 on Mon Nov 04, 2013 10:18 am

สวัสดีครับ อาจารย์และเพื่อนๆ ทุกท่าน ขอรบกวนสอบถามอาจารย์ เรื่องการเพาะเห็ดลมครับ ว่ามีวิธีการดูแลที่แตกต่างจากเห็ดนางฟ้าอย่างไรครับ เนื่องจากข้อมูลของเห็ดชนิดนี้มีให้ศึกษาน้อยมากครับ จึงไม่รู้ว่าจะศึกษาหาข้อมูลได้จากที่ไหน จึงต้องขอรบกวนอาจารย์ช่วยแนะนำครับ

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ
สุรศักดิ์ (04/11/13) อ.เชียงคำ จ.พะเยา

surasak2013

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน