ตอนนี้ ที่หน้าร้านมี คิวไมท์ วางขายรึยังครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ตอนนี้ ที่หน้าร้านมี คิวไมท์ วางขายรึยังครับ

ตั้งหัวข้อ  KaiOtoko on Sun Oct 24, 2010 9:17 pm

สวัสดีครับ อาจารย์,
ผม นายจิว สมาชิกเลขที่ 2552/P91/2403 เจ้าเก่าครับ
อาจารย์ครับ ผลิตภัณฑ์ชีววิธี คิวไมท์ ที่ใช้ในการกำจัดตัวไร และแมลงศัตรูเห็ดและพืชต่างๆ ที่อาจารย์เคยพูดถึงว่า จะเอามาเปิดตัวในงานที่เซ็นทรัล รามอินทราน่ะครับ ไม่ทราบว่าตอนนี้ ที่หน้าร้านหลังตลาดไท พอจะมีวางรึยังครับ แล้วอยากจะรบกวนอาจารย์กรุณาอธิบายถึง การทำงานของผลิตภัณฑ์ชนิดนี้ ให้พวกเราเหล่าสมาชิก เป็นความรู้เพิ่มเติมด้วยน่ะครับ
รักและนับถืออย่างสูง
จิว (ศิษย์มีครู)

KaiOtoko

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน