ขอความช่วยเหลือจากสมาชิกที่อยู่ในอุดรครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ขอความช่วยเหลือจากสมาชิกที่อยู่ในอุดรครับ

ตั้งหัวข้อ  jack on Wed Oct 27, 2010 11:11 am

สวัสดีครับผมสกนธ์ สิงห์เงิน ขอรบกวนท่านสมาชิกของอาจร์ยที่อยู่ในจังหวัดอุดรช่วยติดต่อมาที่ผมทีนะครับ เพื่อว่าผมจะขอซื้อของที่อาจาร์ยที่ท่านแนะนำผมครับ และผมจะได้ขอคำแนะนำด้วยครับ ผมและเพื่อนๆทุนน้อยครับไม่มีโอกาสได้เดินทางไปไหนครับ คงต้องเก็บเงินออมกันสักพักครับถึงจะมีโอกาสได้ไปเข้ารับการอบรมกับอาจาร์ยท่าน ก็จะไปกันทั้งหมดนี้แหล่ะครับ คือผมและเพื่อนๆเป็นครอบครัวเดียวกันครับ ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าครับ
สกนธ์คนอุดร

jack
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

หากยังไม่มีใครติดต่อมา คุึณสามารถติดต่อหน้าร้านของศูนย์ได้โดยตรง

ตั้งหัวข้อ  Anonmushroom on Wed Oct 27, 2010 7:14 pm

ปกติทางร้านเขาจะมีบริการจัดส่งสินค้าไปให้ลูกค้าทั่วประเทศอยู่แล้ว คุณสามารถติดต่อถามรายละเอียดได้ ที่ 02-9083308 และ 0860830202 หากสินค้าจำนวนน้อย เขาก็จะจัดส่งทางไปรษณีย์ หากปริมาณมาก ก็จะจัดส่งทางขนส่งให้ ในฟอรั่มนี้ ไม่รับสั่งสินค้าโดยตรง

Anonmushroom

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics
» สมาคมฝรั่งเศสกรุงเทพ แหล่งเรียนรู้วัฒนธรรมและภาษาฝรั่งเศสที่ใกล้ตัวเรา
» สำนักหอสมุดกลาง มหาวิทยาลัยรามคำแหง ขอเชิญชวนนักศึกษาทุกท่านที่มีหนังสือค้างส่ง นำหนังสือ คืน โดย ไม่เสียค่าปรับ
» Facebook ของกลุ่มนักศึกษาวิชาเอกอังกฤษ
» ประวัติและความเป็นมาของคณะมนุษยศาสตร์
» อยากทราบอีเมล เฟสบุ้ค ช่องทางการติดต่อ ของเืพื่อนๆสื่อสาร มนุษศสาตร์หน่อยค้าบ มาเป็นเื่พื่อนกันนะครับ