ผมอยากได้ข้อมูลของเห็ด phellenus linteus นะคับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ผมอยากได้ข้อมูลของเห็ด phellenus linteus นะคับ

ตั้งหัวข้อ  rlon on Tue Nov 09, 2010 8:32 am

สวัสดีครับอาจารย์ ผมอยากได้ข้อมูลของเห็ด phellenus linteus นะคับ อาจารย์มีข้อมูลอย่างละเอียดมั๊ยครับ

rlon
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ที่นี่เลยครับ

ตั้งหัวข้อ  ood on Tue Nov 09, 2010 10:23 am

ood
ผู้มาเยือน

ขอโทษครับ ลิ้งค์ไม่ขึ้น

ตั้งหัวข้อ  ood on Tue Nov 09, 2010 10:30 am

ขอโทษครับ ทำไมลิ้งค์ไม่ขึ้นอะ
http://www.google.co.th/search?q=Phellinus+linteus&hl=th&biw=780&bih=466&source=lnms&ei=hb3YTPn4JJevcJ7n_eMH&sa=X&oi=mode_link&ct=mode&ved=0CBgQ_AU

ood
ผู้มาเยือน

เวปที่เกี่ยวกับ เห็ดกระถินพิมาน หรือเห็ดจิก

ตั้งหัวข้อ  Anonmushroom on Tue Nov 09, 2010 11:30 am

เข้าไปดูใน www.phellinus-research.com สิ คุณจะซึ้งใจสุดๆ ทีเห็ดไทยแท้ๆ ที่เคยมีดาดดื่นอยู่ทั่วป่าทางเหนือและอิสาน แต่เดี๋ยวนี้ชาวต่างชาติมาตั้งโรงงาน เอาทรัพยากรของเราไปทำมาหากิน โดยเราไม่รู้ตัว แล้วโยนเศษเงินมาทำเป็นสร้างนั้นสร้างนี่ให้ราชการนิดหน่อยเท่านั้น เมื่อไหร่ คนไทยจะตื่นเสียที เฮ้ย

Anonmushroom

ดูข้อมูลส่วนตัว

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน