ขอฝากเว็ปไซต์ สวนเห็ดจันทบุรี ครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ขอฝากเว็ปไซต์ สวนเห็ดจันทบุรี ครับ

ตั้งหัวข้อ  tony on Mon Dec 20, 2010 9:53 am

ขอฝากเว็ปไซต์ ไว้หน่อยครับ ตั้งอยู่ที่ จังหวัดจันทบุรี ครับ ถ้าท่านใด อยากทราบเส้นทาง สามารถ คุยผ่าน msn หน้าไว้ได้เลยครับ (ถ้า ออนไลน์) ขอบคุณครับ

tony
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอรายละเอียดด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  Pai_Anonworld on Mon Dec 20, 2010 10:33 am

สวนเห็ดจันทบุรี เป็นสาขาหนึ่งของอานนท์ไบโอเทค ที่ดูแลสมาชิกทางภาคตะวันออก รวมทั้งสมาชิกที่มาจากเพื่อนบ้านฝั่งกัมพูชา ดังนั้น สมาชิกที่อยู่ใกล้จุดนี้ ท่านจะได้รับความสะดวกสบาย ที่จะไปติดต่อกับศูนย์แห่งนี้ ยินดีครับ ที่จะทำให้สมาชิกได้รับความสะดวก ขอรายละเอียดชื่อเวป และชื่อ msn ด้วย ขณะเดียวกัน ก็ขอให้สวนเห็ดจันทบุรีสมัครเข้าเป็นสมาชิกทั้ง anonbiotec และ www.anonworld.com เสีย เพื่อสะดวกในการรับข่าวสาร และประสานงานกันในอนาคต หรือ หากมีความเคลื่อนไหวเกี่ยวกับเห็ดของสมาชิกทางนี้ ก็ยินดีที่เราจะได้แลกเปลี่ยนความรู้ ความคิดเห็น ตลอดจนข้อเสนอแนะที่เป็นประโยชน์ครับ

Pai_Anonworld

ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.anonworld.com

Re ขอฝากเว็ปไซต์ สวนเห็ดจันทบุรี ครับ

ตั้งหัวข้อ  packdee58 on Mon Dec 20, 2010 10:44 am

อยู่จันท์น่ะทำเห็ดแครงหรือยังฮิ..
ผมเป็นคนขลุง
แต่ใช้ชีวิตหลังเกษียณราชการอยู่มวกเหล็กสระบุรี
เอาไว้กลับไปขลุงจะแวะไปเยียม

packdee58

ดูข้อมูลส่วนตัว

Re: ขอฝากเว็ปไซต์ สวนเห็ดจันทบุรี ครับ

ตั้งหัวข้อ  tonpp on Mon Dec 20, 2010 11:30 am

ขอบคุณครับ ตอนนี้ เรื่องอีเมล์อาจจะยังไม่สะดวก กำลังดำเนินการเปลี่ยนระบบ อีเมล์ อยู่ครับ

tonpp

อ้าวไหนว่าจะฝากเวปไซด์ไม่ใช่หรือ

ตั้งหัวข้อ  Anonmushroom on Mon Dec 20, 2010 12:30 pm

ไหนว่าจะฝากเวปไซด์ไม่ใช่หรือ

Anonmushroom

Re: ขอฝากเว็ปไซต์ สวนเห็ดจันทบุรี ครับ

ตั้งหัวข้อ  tonpp on Mon Dec 20, 2010 1:08 pm

อ่าว ลืมใส่ชื่อเวป www.sounhedchan.com ครับ ขอบคุณครับ

tonpp

ตั้งหัวข้อ  Admin on Wed Dec 22, 2010 2:30 am

เดี๋ยวจัดหน้าเพจใหม่และจะเริ่มมี Links ของเครือข่าย Anon Biotec และบรรดาลูกศิษย์ลูกหาของ อ.อานนท์ ทั้งหลายเพื่อเป็นศูนย์รวมพลังทางความคิดและประสบการณ์ ( Social Network ) ของทุกๆ คน

ตอนนี้ใครมี Link เว็บไซต์ของตัวเองก็เชิญแจ้งกันมาได้เลยนะครับ ทีมงานจะได้รวบรวมจัดหน้าซะทีเดียวเลย

Admin
Admin

ดูข้อมูลส่วนตัว http://anonbiotec.gratis-foros.com

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics