สอบถามเรื่องอบรมวันที่ 29 มคนี้

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

สอบถามเรื่องอบรมวันที่ 29 มคนี้

ตั้งหัวข้อ  memberbe on Mon Dec 27, 2010 5:18 pm

ไม่ทราบว่าจะสมัครตอนใกล้ๆวันนั้นได้ไหมเพราะไม่แน่ใจว่าจะว่างหรือป่าว
หรือว่าครั้งต่อไปจะเป็นประมาณวันไหนครับ

memberbe
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: สอบถามเรื่องอบรมวันที่ 29 มคนี้

ตั้งหัวข้อ  Admin on Mon Dec 27, 2010 7:59 pm

ระยะหลังการเปิดอบรมการเพาะเห็ดในถุงพลาสติก จะมีจำนวนผู้เข้าเรียนเต็มทุกคอร์สนะครับ ซึ่งหากทางทีมงานจัดอบรมเปิดรับเต็มจำนวนแล้ว (ประมาณ 70 ท่าน++) ก็จะปิดรับครับ เนื่องจากห้องเรียนภาคทฤษฎีจะจุได้จำนวนประมาณนั้นจริงๆ ครับ

หากจะเสี่ยงมาสมัครเอาวันใกล้ๆ หรือในวันอบรมเลย ก็อาจจะผิดหวังได้นะครับ

ส่วนคอร์สต่อไปหลังวันที่ 29 ม.ค.54 นั้น อาจารย์อานนท์ ยังไม่ได้กำหนดนะครับ ให้รอติดตามในเว็บ www.AnonBiotec.com อย่างต่อเนื่องนะครับ

ผมว่าเช็ควันว่างแล้วสมัครแค่เนิ่นๆ ดีกว่าครับ และขอยินดีต้อนรับล่วงหน้าสู่ครอบครัว "อานนท์ไบโอเทค" ด้วยนะครับ Very Happy

[url][/url]

Admin
Admin

ดูข้อมูลส่วนตัว http://anonbiotec.gratis-foros.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน