วอน Admin ช่วยหน่อยครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

วอน Admin ช่วยหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  jeemd on Fri Feb 04, 2011 3:13 pm

ผมติดตามอ่านกระทู้เกือบทุกวัน ทุกกระทู้ล้วนมีประโยชน์มากเลยครับสำหรับผู้เริ่มต้น ไปจนถึงนักเพาะเห็ดมืออาชีพ ดีกว่า(ไปซื้อหนังสือสอนเพาะเห็ดอีกนะ) แต่ขอนิดนึงครับ สีตัวหนังสือกับสีพื้นหลังมันโทนเดียวกัน อ่านแล้วปวดตามากเลยครับ เวลาอ่านต้องทำแถบดำถึงจะสบายตาขึ้นมาหน่อย หรือว่าเป็นที่ผมคนเดียว มีเพื่อน ๆ คนไหนเป็นเหมือนผมบ้างครับ p96/2724

jeemd

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: วอน Admin ช่วยหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  นายหมูคนเมืองแพ on Fri Feb 04, 2011 5:41 pm

พื้นสีเขียวอ่อน..ตัวหนังสือสีน้ำเงิน...ผมก็ว่า O นะ

มนตรี ล. P96/2715

นายหมูคนเมืองแพ

ดูข้อมูลส่วนตัว

Re: วอน Admin ช่วยหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin on Mon Feb 07, 2011 9:02 am

เข้ามางงนิดส์นึงครับ

ตัวหนังสือนี่ หากเราไม่ปรับอะไร(สามารถปรับเปลี่ยนสี และขนาดได้) ก็จะเป็นสี Format คือสีน้ำเงิน ซึ่งจะตัดกับพื้นหลังคือเขียวอ่อนๆ อ่านได้อย่างสบายๆ

แต่หากผู้โพสข้อความมีการปรับเปลี่ยนสี ซึ่งบังเอิญเป็นสีที่กลืนไปกับพื้นด้านหลังนี่
ทาง Admin ก็คงแก้ไขอะไรไม่ได้นะครับ

ผู้อ่านหากอ่านลำบากมีวิธีง่ายๆ ครับ ก็ใช้ เมาส์รูด copy ข้อความเอาไป paste ลงใน Notepad แล้วค่อยอ่านจะอ่านได้ง่ายกว่าครับ

Admin
Admin

ดูข้อมูลส่วนตัว http://anonbiotec.gratis-foros.com

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics