ขอบคุณครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ขอบคุณครับ

ตั้งหัวข้อ  ????? on Tue Mar 29, 2011 8:46 am

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำที่ดีครับ ความจริง เมียผม ก็ไม่ได้วิตกอะไรมากมายแล้วในตอนนี้ มีแต่ผมเองเท่านั้นที่คิดมาก
ความจริงแล้ว ผมแค่อยาก ค้นคว้าหาวิธีการที่ดี ที่สุดที่จะ เอาไว้ดูแลเมียผมให้ดีขึ้น
ยิ่งเค้า พยายามเข้มแข็งผมยิ่งต้อง
ค้นคว้ามากขึ้น เพราะว่า ความรู้นี้ อาจจะสามารถช่วยเหลื่อเค้าและ คนอื่นได้บ้าง ไม่มากก็น้อย
ขอบคุณครับ

?????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics
» สมาคมฝรั่งเศสกรุงเทพ แหล่งเรียนรู้วัฒนธรรมและภาษาฝรั่งเศสที่ใกล้ตัวเรา
» สำนักหอสมุดกลาง มหาวิทยาลัยรามคำแหง ขอเชิญชวนนักศึกษาทุกท่านที่มีหนังสือค้างส่ง นำหนังสือ คืน โดย ไม่เสียค่าปรับ
» Facebook ของกลุ่มนักศึกษาวิชาเอกอังกฤษ
» ประวัติและความเป็นมาของคณะมนุษยศาสตร์
» อยากทราบอีเมล เฟสบุ้ค ช่องทางการติดต่อ ของเืพื่อนๆสื่อสาร มนุษศสาตร์หน่อยค้าบ มาเป็นเื่พื่อนกันนะครับ