เรียนสอบถามคุณไผ่ครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

เรียนสอบถามคุณไผ่ครับ

ตั้งหัวข้อ  ????? on Mon Apr 11, 2011 2:44 pm

สวัสดีครับ คุณ ไผ่
ผมอยากเรียนถามว่า ผลิตภัณฑ์ UM 92 นั้น
เป็นเชื้อ จุลินทรียืที่มีประโยชน์จากรากโกงกาง
ผมอยากเรียนถามว่า ชนิดของจุลินทรียืที่มีอยู่ ใน UM 92 มีเชื่อเหล่านี้อยู่ด้วยใช้รึเปล่าครับ
ยีสต์ Pichia และ เชื้อ Dekkerra

ขอคำชี้แนะด้วย ครับ เผอิญว่า ผม คิดอะไรได้ แว็ป ๆ ในหัว กะว่าจะไปทดลอง ครับ

ขอบคุณครับ

?????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

แน่นอนที่สุด ในเชื้อยูเอ็ม 92 มีเชื้อที่สำคัญ 2 ชนิดดังกล่าว

ตั้งหัวข้อ  Pai_Anonworld on Mon Apr 11, 2011 8:49 pm

เชื้อ Pichia and Dekkerra นั้น เป็นเชื้อจุลินทรีย์ที่มีค่ายิ่ง Pichiaเป็นเชื้อยีสต์ที่มีความสามารถในการทำลายล้างสารพิษต่างๆได้อย่างมหัศจรรย์ยิ่ง ส่วนDekkerra ก็เป็นเชื้อยีสต์อีกชนิดหนึ่ง ที่กำจัดกลิ่นอันไม่พึงปรารถนาได้อย่างเหลือเชื่อและรวดเร็ว นี่เรามีทรัพยากรธรรมชาติอันล้ำค่าเู้ช่นนี้แล้ว เราไม่จำเป็สนต้องไปเอาเชื้ออะไรต่ออะไรจากต่างประเทศ ที่โหมโฆษณากันอย่างยิ่ง ล้วนแล้วแต่เป็นเชื้อที่ไม่มีคุณสมบัติเฉกเช่นเชื้อดังกล่าวที่มีในยูเอ็ม 92 ไม่ได้ การที่คุณสนใจใช้เชื้อยูเอ็ม 92 ถือว่า คุณกำลังจะใช้ของที่มีค่าและเป็นของไทยแท้ๆ แต่คนไทยน้อยคนสนใจ ของสิ่งนี้จะช่วยคุณและชีวิตเมียของคุณได้อย่างแน่นอน

Pai_Anonworld

ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.anonworld.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics