จากสำนักการแพทย์พื้นบ้านไทย

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

จากสำนักการแพทย์พื้นบ้านไทย

ตั้งหัวข้อ  สมาชิกทั่วไป on Sun Jul 04, 2010 11:51 pm

เรียน อาจารย์อานนท์

พี่สุธนรบกวนถามอาจารย์เพื่อปรึกษาเรื่อง คู่มือเห็ด (งานอ.อุษา) ตอนนี้ทีมงานเร่งปรับปรุงคู่มือเห็ดให้เหมาะสม อาจเรียนถามอาจารย์นอกรอบการประชุม หรือถ้าอาจารย์ไม่สะดวกไป-กลับจากที่พัก อาจารย์จะให้ทางเราสำรองที่พักให้อาจารย์ด้วยมั๊ยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

สิริลดา

--------------------------------------------------------------------------------

สมาชิกทั่วไป

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: จากสำนักการแพทย์พื้นบ้านไทย

ตั้งหัวข้อ  สมาชิกทั่วไป on Sun Jul 04, 2010 11:52 pm

เรียนคุณสิริลดา

ได้เลยครับ เรื่องให้คำแนะนำการทำหนังสือเกี่ยวกับเห็ด จะเป็นก่อนการประชุมก็ได้ จะให้ไปที่สำนักงานก็ได้ ขอให้นัดมาก็แล้วกัน ส่วนเรื่องการประชุมนั้น หากเห็นว่า เพื่อเป็นการพูดคุยและต้องการให้เกิดความสนิทสนมในบรรดาผู้ร่วมประชุม ก็ยินดีครับที่จะร่วมพักพร้อมกับผู้ร่วมประชุม โดยอาจจะจองห้องเผื่อไว้ได้ครับ ขอบคุณครับ

ดร.อานนท์ เอื้อตระกูล
ผู้เชี่ยวชาญอาวุโส(เห็ด)
องค์การสหประชาชาติ ปี 2524-2548

สมาชิกทั่วไป

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน