สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำค่ะ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำค่ะ

ตั้งหัวข้อ  นฤมลเตมียงค์ on Tue Dec 13, 2011 9:47 am

สวัสดีค่ะทุกท่าน ตอนนี้เป็นสมาชิกใหม่เพิ่งเร่มลงมือทำเห็ดค่ะ (เห้ดขอน) ทำอยู่ที่มหาสารคาม เป็นมือใหม่ไม่มีความรู้เรื่องนี้เลยแต่อยากทำเนื่องจากแฟนตกงานเพราะน้ำท่วม กทม. เลยต้องกลับบ้านไปหาอาชีพใหม่ ค่ะคงต้องขอคำแนะนำเยอะเลยค่ะ

นฤมลเตมียงค์

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Schome on Wed Dec 14, 2011 1:35 pm

นฤมลเตมียงค์ พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะทุกท่าน ตอนนี้เป็นสมาชิกใหม่เพิ่งเร่มลงมือทำเห็ดค่ะ (เห้ดขอน) ทำอยู่ที่มหาสารคาม เป็นมือใหม่ไม่มีความรู้เรื่องนี้เลยแต่อยากทำเนื่องจากแฟนตกงานเพราะน้ำท่วม กทม. เลยต้องกลับบ้านไปหาอาชีพใหม่ ค่ะคงต้องขอคำแนะนำเยอะเลยค่ะ
มารับข้อมูลด้วยคนครับ
เพิ่งสมัครเป็นสมาชิกหมาดๆเลยครับ
เปิดดอกมาแล้ว 800 ก้อน(ตั้งแต่เดือนกุมภาพันธ์)
ตอนนี้ก็ตกงาน(ขอเกาะกระทู้นี้ไปน่ะครับ) Twisted Evil Twisted Evil

Schome

ตั้งหัวข้อ  นายหมูคนเมืองแพ on Fri Dec 16, 2011 3:26 pm

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ..ท่านมาถูกทางแล้ว..อิอิ

นายหมูคนเมืองแพ

ตั้งหัวข้อ  areerat on Fri Dec 16, 2011 8:14 pm

ยินดีต้อนรับค่ะ สำคัญที่ใจค่ะ สู้ สู้

areerat

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน