รบกวนช่วยแจ้งเรื่องค่าใช้จ่ายในการอบรมด้วยครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

รบกวนช่วยแจ้งเรื่องค่าใช้จ่ายในการอบรมด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  ratchapol on Mon Jan 23, 2012 10:15 pm

อยากทราบเรื่องค่าใช้จ่ายในการอบรมสัมนาในครั้งนี้ครับว่าเท่าไหร่ พอดีว่าอยู่ต่างจังหวัดครับจะลงชื่อไว้ก่อน ก็เกรงว่าเดี๋ยวท่านอื่นจะไม่ได้เข้าร่วมอบรมฯ เพราะเรามาจองไว้ จึงอยากจะทราบเรื่องค่าใช้จ่ายก่อนนะครับ(ผมอยู่ที่โคราชครับ)

ratchapol

ที่อยู่ : 87 หมู่ 15 บ้านคำไฮ ต.มะเกลือเก่า อ.สูงเนิน โคราช 30170

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

ค่าอบรมเห็ดแม้ว่าจะเพิ่มเนื้อหาและเพิ่มการเพาะเห็ดในขอนไม้เข้าไปด้วย แต่ก็ยังเก็บที่ 2,000 บาทเหมือนเดิม

ตั้งหัวข้อ  Pai_Anonworld on Tue Jan 24, 2012 7:39 am

การอบรมเห็ดในถุงพลาสติกครั้งนี้ ได้รวมเอาเรื่องการเพาะเห็ดในถุงทุกชนิด อันได้แก่ การทำเชื้อและเพาะเห็ดนางรม เห็ดนางฟ้า เห็ดเป๋าฮื้อ เห็ดขอนขาว เห็ดลม เห็ดหูหนู เห็ดหลินจือ เห็ดตับเต่าขาว เป็นต้น นอกจากนี้ เพื่อให้ทันต่อสถานการณ์ โดยเฉพาะผู้ที่มีปัญหาต้นไม้ตายเนื่องจากมหาอุทกภัย สามารถที่จะนำเอาต้นไม้ที่ตายแล้ว เอามาเพาะเห็ดในขอนไม้ได้ดีกว่าที่จะนำเอาไปเผาเป็นถ่านตามนโยบายของรัฐบาลที่กำลังสนับสนุนเงินทุนให้แก่ชุมชนละ 8,000 บาท เพื่อสร้างเตาเผาถ่าน การอบรมครั้งนี้ จะมีการบรรยายโดย ดร.อานนท์ เอื้อตระกูล ตลอดรายการ ส่วนในภาคปฎิบัตินั้น คณะทีมงานที่นำโดย อาจารย์เยาวนุช เป็นผู้รับผิดชอบ ดังนั้น การอบรมเห็ดครั้งนี้ ก็ยังคงเก็บค่าอบรมดังเดิมคือ 2,000 บาท ใช้เวลา 1 วันเต็ม เริ่มตั้งแต่เวลา 9.00 น(ตรง) ถึงเวลาอย่างเร็วที่สุด 17.00 น. ราคานี้รวมทั้งค่าอาหาร อาหารว่าง และประกาศนียบัตร ที่ผู้ผ่านการอบรมจะได้รับประกาศนียบัตร พร้อมทั้งบัตรสมาชิกตลอดชีพ ที่มีสิทธิเข้าร่วมกิจกรรมที่สำคัญๆของทางอานนท์ไบโอเทค และได้รับสิทธิพิเศษในการซื้อสินค้าในราคาสมาชิก และจะเป็นการเปิดอบรมในห้องปรับอากาศ ที่กำลังจะเป็นห้องที่ใช้จัดนิทรรศการเห็ดเป็นการถาวรในอนาคตต่อไปด้วย

Pai_Anonworld

ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.anonworld.com

Re: รบกวนช่วยแจ้งเรื่องค่าใช้จ่ายในการอบรมด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  ratchapol on Tue Jan 24, 2012 9:44 pm

ถ้าอย่างนั้นผมรบกวนจองที่นั่งในการอบรมครั้งนี้ด้วยนะครับจำนวน 1 ที่นั่งครับ แล้วจะต้องชำระเงินอย่างไรครับช่วยแจ้งด้วยนะครับขอบคุณล่วงหน้าครับ รัชพล 0869881733

ratchapol

ที่อยู่ : 87 หมู่ 15 บ้านคำไฮ ต.มะเกลือเก่า อ.สูงเนิน โคราช 30170

Re: รบกวนช่วยแจ้งเรื่องค่าใช้จ่ายในการอบรมด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  Phakin on Tue Jan 24, 2012 10:24 pm

ratchapol พิมพ์ว่า:ถ้าอย่างนั้นผมรบกวนจองที่นั่งในการอบรมครั้งนี้ด้วยนะครับจำนวน 1 ที่นั่งครับ แล้วจะต้องชำระเงินอย่างไรครับช่วยแจ้งด้วยนะครับขอบคุณล่วงหน้าครับ รัชพล 0869881733

Razz Razz Razz

ลองดูเวปที่หน้าแรกซิครับ แล้วโทรไปคุยกับเจ้าหน้าที่ รีบๆนะครับเดี๋ยวไม่ทัน

http://www.anonbiotec.com/anonbiotec.html

Very Happy

Phakin

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน