รบกวนสอบถาม การอบรมเห็ดถังเช่าและเห็ดร่างแหของอาจารย์ครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

รบกวนสอบถาม การอบรมเห็ดถังเช่าและเห็ดร่างแหของอาจารย์ครับ

ตั้งหัวข้อ  tat_gun on Sat May 12, 2012 6:49 pm

เรียน อาจารย์ อานนท์ และคณะ

อาจารย์สบายดีไหมครับ ไม่ได้เจออาจารย์นานมากหวังว่าอาจารย์จะสบายดี
วันนี้ผมมีเรื่องรบกวนจะขอสอบถามเกี่ยวกับการอบรมน่ะครับ คือว่า..

ที่จะมีการเปิดอบรมเห็ดถังเช่าวันที่ 30 มิ.ย. 55
1. เห็ดถังเช่าที่จะสอนคือ เห็ดถังเช่าสีทอง ใช่ไหมครับ
2. จะมีการแจกหรือขายเชื้อเห็ดถังเช่าสีทอง ให้ไปเพาะปลูกด้วยไหมครับ

และ ที่จะมีการเปิดอบรมเห็ดเยื่อไผ่วันที่ 28 ก.ค. 55
3. จะมีการแจกหรือขายเชื้อเห็ดเยื่อไผ่ ให้ไปเพาะปลูกด้วยไหมครับ

4. ถ้าไม่ได้ไปอบรมในวันดังกล่าว ตอนไหนถึงจะมีการขายเชื้อเห็ดทั้งสองตัว
(ถังเช่าสีทองและเห็ดเยื่อไผ่) ให้แก่ผู้สนใจครับ

ขอบคุณมากครับ Very Happy
ธัชพงศ์

แก้ไขล่าสุดโดย tat_gun เมื่อ Sun May 13, 2012 3:54 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

tat_gun

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: รบกวนสอบถาม การอบรมเห็ดถังเช่าและเห็ดร่างแหของอาจารย์ครับ

ตั้งหัวข้อ  tat_gun on Sun May 13, 2012 3:37 pm

ขออนุญาติดันกระทู้นะครับ เห็นคุณไผ่ตอบกระทู้ใหม่ๆไปแล้ว
แต่ไม่ได้ตอบอันนี้ อาจเป็นเพราะโดนกระทู้เก่าอื่นๆบังอยู่น่ะครับ

tat_gun

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน